โบลิ่งการกุศล สมาคมศิษย์เก่า มจร 2560
![](https://reg.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2017/12/IMG_6370.jpg)
ขอเชิญผู้บริหารคณาจารย์บุคลากร นิสิต ศิษย์เก่า และบุคคลทั้วไป ร่วมกิจกรรมแข่งโบว์ลิ่งการกุศล ของสมาคมศิษย์เก่า มจร เพื่อจัดหาทุนช่วยเหลือทีมกีฬาต่างๆ ของ มจร และรวมถึงเพื่อช่วยเหลือกิจการอื่นๆ ของสมาคมฯ วันอาทิตย์ ที่ 10 ธันวาคม 2560 นี้ ตั้งแต่เวลา 09.30 น. เป็นต้นไป ณ บลูโอรึธึ่ม แอนด์ โบว์ เมเจอร์ รังสิต สอบถามโทร 064-745-6253 ผศ.ดร.สิริวัฒน์ ศรีเครือดง นายกสมาคม