พิธีลงนามข้อตกลงการออกบัตรเดบิต บัตรนิสิตมจร.
![](https://reg.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2018/08/o28312f7a7dadc8d1c73f30e34ea089e6_4620693218533218845_๑๘๐๘๐๗_0016.jpg)
วันอังคารที่ ๗ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๑
พระราชวรมุนี,ดร. รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนิสิต เป็นประธานการลงนามข้อตกลงการออกบัตรเดบิตร่วม ระหว่างมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย กับ บริษัทธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน) เพื่อใช้เป็นบัตรนิสิตเหมือนกันทุกส่วนภูมิภาคของมหาวิทยาลัยฯ โดยมี รศ.ดร. สุรพล สุยะพรหม รก.รองอธิการบดีฝ่ายกิจการทั่วไป ลงนามร่วมกับ คุณรินนา เตชะโสภณมณี ผู้บริหารเครื่อข่ายการบริการและการขาย ณ ห้องประชุม B๕๐๘ – B๕๐๙ อาคารเรียนรวม มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย